รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
G Group สถานที่เรียน : 145 |
1.ครูณิชาภา จิระเสถียรพงศ์ |
15 | 10 | ||||||
2 |
Raja Cover dance สถานที่เรียน : - |
1.ครูกัญญาภัทร จีนย้าย 2.ครูณัฐธยาน์ หร่ายขุนทด |
15 | 26 | ||||||
3 |
Raja Junior guide สถานที่เรียน : - |
1.T.Michelle anne i Mercado 2.T.Renee Bombales Refil |
25 | 14 | ||||||
4 |
Rajachannel สถานที่เรียน : Resource |
1.ครูเพชรไพรินทร์ ศรีละบุตร 2.ครูมัณฑนา เพ็งสาย |
25 | 30 | ||||||
5 |
กิจกรรมblack space สถานที่เรียน : - |
1.ครูปัทมาวดี พิทักษา 2.ครูสุมันตกาญจน์ ภาคีรุณ |
25 | 19 | ||||||
6 |
กิจกรรมชุมนุม Cross Word สถานที่เรียน : - |
1.ครูทองสุข ภูมิสา |
15 | 16 | ||||||
7 |
กิจกรรมชุมนุม Future Astronomer สถานที่เรียน : ห้อง วิทย์ 9 |
1.ครูจันทิมา สุขพัฒน์ |
15 | 10 | ||||||
8 |
กิจกรรมชุมนุม Math Smile สถานที่เรียน : - |
1.ครูธัชณวีย์ สุขทรัพย์ 2.ครูวัิไลพร วงษ์งาม |
25 | 23 | ||||||
9 |
กิจกรรมชุมนุม Maths Games สถานที่เรียน : 168 |
1.ครูธัญชนก ตั้งวัชรพงศ์ 2.ครูนภาพร แปลงไลย์ 3.ครูมนัสสิริ อินทร์สวาท |
25 | 29 | ||||||
10 |
กิจกรรมชุมนุม RAJA AI สถานที่เรียน : ห้องคอม 4 |
1.ครูพิมพ์พร อยู่สิงห์ |
15 | 15 | ||||||
11 |
กิจกรรมชุมนุม Special Unit สถานที่เรียน : 236 |
1.ครูแก้วนภา จูชาวนา 2.ครูดลยา ศิริวัฒนานนท์ 3.ครูวันวิสา แก้วทรัพย์ |
35 | 33 | ||||||
12 |
กิจกรรมชุมนุมกระดาษเดินได้ สถานที่เรียน : - |
1.ครูอรพิน ประดับชัยมงคล |
15 | 17 | ||||||
13 |
กิจกรรมชุมนุมคนเล่นไฟ สถานที่เรียน : โรงยิม |
1.ครูจุฑามาศ ฉุยฉาย |
15 | 18 | ||||||
14 |
กิจกรรมชุมนุมครอบครัวพอเพียง สถานที่เรียน : - |
1.ครูปัทมา ภูมิน้ำเงิน |
15 | 15 | ||||||
15 |
กิจกรรมชุมนุมจ.จีนหรรษา สถานที่เรียน : ห้องภาษาจีน |
1.ครูอรรถพล เผ่ามานะเจริญ |
15 | 14 | ||||||
16 |
กิจกรรมชุมนุมช่างซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าภายบ้าน สถานที่เรียน : ช่าง 2 |
1.ครูถวิล ภพสมัย |
- | - | - | 20 | 15 | |||
17 |
กิจกรรมชุมนุมต้นกล้านิติกร สถานที่เรียน : - |
1.ครูสมยศ สิงหกำ |
15 | 10 | ||||||
18 |
กิจกรรมชุมนุมนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ สถานที่เรียน : ห้องนาฏศิลป์ |
1.ครูอธิป มีชนะ |
15 | 16 | ||||||
19 |
กิจกรรมชุมนุมผู้นำ สถานที่เรียน : ห้องกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน |
1.ครูจุติพร ปานา 2.ครูเบญจภรณ์ มีเรียน |
35 | 15 | ||||||
20 |
กิจกรรมชุมนุมเพชรราชา สถานที่เรียน : - |
- | 15 | 0 | ||||||
21 |
กิจกรรมชุมนุมฟุตบอล/ฟุตซอล สถานที่เรียน : สนามหน้าเสาธง |
1.ครูเกียรติเกรียงไกร บุญทน 2.ครูจิรเวท อัญชัญบุตร |
25 | 21 | ||||||
22 |
กิจกรรมชุมนุมโฟล์คซอง สถานที่เรียน : ห้องดนตรีสากล |
1.ครูสุรัตน์ชัย สิริรัตนชัยกุล |
15 | 16 | ||||||
23 |
กิจกรรมชุมนุมภาษาญี่ปุ่นเพื่อการเรียนรู้ สถานที่เรียน : ห้อง 1410 |
1.ครเจนวิทย์ อำมาตย์มณี 2.ครูอารดา สุภัครัตนโชติ |
25 | 25 | ||||||
24 |
กิจกรรมชุมนุมมวยไทยมรดกโลก สถานที่เรียน : ราชายิม |
1.ครูชานนท์ ชัยพรมมา 2.ครูสุเทพ แก้วรัตน์ |
15 | 25 | ||||||
25 |
กิจกรรมชุมนุมยุวบรรณารักษ์ สถานที่เรียน : ห้องสมุด |
1.ครูดาวศิริ นุดล 2.ครูสุดารัตน์ นวลแย้ม |
25 | 27 | ||||||
26 |
กิจกรรมชุมนุมยุวพยาบาล สถานที่เรียน : ห้องพยาบาล |
1.ครูจิราภรณ์ พิกำไร |
25 | 23 | ||||||
27 |
กิจกรรมชุมนุมโยธวาทิต สถานที่เรียน : ห้องวงโย |
1.ครูภูมิภัทร จุดเดช |
15 | 16 | ||||||
28 |
กิจกรรมชุมนุมรักวิทย์คิดทดลอง สถานที่เรียน : - |
1.ครุสุนีย์ รุจทองจันทร์ 2.ครูนิภารัตน์ มลีรัตน์ |
25 | 17 | ||||||
29 |
กิจกรรมชุมนุมรู้รักษ์ภาษาไทย สถานที่เรียน : 158 |
1.ครูอรยุดา รัตนเดช 2.ครูอุรารัตน์ ทรัพย์ห่วง |
35 | 10 | ||||||
30 |
กิจกรรมชุมนุมลูกเสือ-เนตรนารี กองพิเศษ สถานที่เรียน : ห้องลูกเสือ |
1.ครูยุทธภูมิ จำรัส 2.ครูสิรินาถ จันทร์ศิริ |
25 | 3 | ||||||
31 |
กิจกรรมชุมนุมวอลเลย์บอล สถานที่เรียน : - |
1.ครูศักดา พึ่งเจียม |
15 | 15 | ||||||
32 |
กิจกรรมชุมนุมวัฒนธรรมเกาหลี สถานที่เรียน : ห้องเกาหลี |
1.ครูจักรกฤษณ์ อิสสระ |
15 | 12 | ||||||
33 |
กิจกรรมชุมนุมสร้างสรรค์งานศิลป์ สถานที่เรียน : ห้องศิลปะ 2 |
1.ครูดุษฎี อินทุยศ |
15 | 6 | ||||||
34 |
กิจกรรมชุมนุมสวดมนต์ และ ทำให้ได้ขายให้เป็น สถานที่เรียน : - |
1.ครูอมรรัตน์ ช่างคิด |
25 | 9 | ||||||
35 |
กิจกรรมชุมนุมสังคมอาสาพาทำ สถานที่เรียน : 132 |
1.ครูกมลวรรณ แสนเสนาะ 2.ครูพิชญาภัค กำจัดภัย |
25 | 14 | ||||||
36 |
กิจกรรมชุมนุมห้องเรียนทักษะอาชีพ สถานที่เรียน : โรงเรียนพระดาบส |
1.ครูวิลาวรรณ เครือเกาะ |
- | - | - | - | - | 26 | 26 | |
37 |
กิจกรรมชุมนุมอักษรประดิษฐ์ สถานที่เรียน : - |
1.ครูจินตนา คงอ่ำ 2.ครูโชคชัย พวงสมบัติ 3.ครูสายสุนีย์ ผาสุขสรรพ์ |
35 | 26 | ||||||
38 |
กิจกรรมชุมนุมอาสานำเที่ยว สถานที่เรียน : ใต้อาคารไชยันต์ |
1.ครูภาคภูมิ กองแก้ว 2.ครูสุนารี ตรีวิเชียร |
25 | 18 | ||||||
39 |
ชุมนุม TT Cover สถานที่เรียน : - |
1.ครูกาญจนา พิมพ์แสง 2.ครูอัครพน นวลจันทร์ |
25 | 30 | ||||||
40 |
ชุมนุมดนตรีไทย สถานที่เรียน : ห้องดนตรีไทย |
1.ครูสุรัตน์ชัย สิริรัตนชัยกุล |
15 | 17 |